DH23A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chán cái lớp này quá đi thôi!!!!!! pass đây....

yuhel
haiduong
6 posters

Go down

Chán cái lớp này quá đi thôi!!!!!! pass đây.... Empty Chán cái lớp này quá đi thôi!!!!!! pass đây....

Bài gửi by haiduong Sat Feb 27, 2010 1:34 pm

Mình rất bùn vì mấy ngày trước đã xin lại 1 lần mail lớp từ bọn google, sau đó gửi pass cho có 3 người thôi. hôm qua lại thấy kêu mất pass. Kiểu này sau vụ điểm thi thì dẹp mail đi pàkon ạ.
Hôm qua đăng kí xin lại mail lần nữa, vòng vèo mãi vừa mới lấy lại đc mail lớp. Lần này chỉ xin gửi pass cho Trúc thôi, trách nhiệm nhé lớp trưởng.
Cũng theo mình thấy thì dù lấy mail lại có hơi mất thời gian nhưng mà không sao. Nói điều này để mong nếu ai đó cố ý phá mail lớp thì cũng chỉ tốn thời gian thôi ( Mình cũng tốn thời gian khôi phục lại, hix..)......... What a Face
Trúc cho mail đi, gửi đây...
haiduong
haiduong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 45

Chán cái lớp này quá đi thôi!!!!!! pass đây.... Empty Re: Chán cái lớp này quá đi thôi!!!!!! pass đây....

Bài gửi by yuhel Sat Feb 27, 2010 1:50 pm

Bạn lấy dc mail, thì chắc ng phá hoại đó cũng lấy dc. Lần trước bị đổi pass là do nó bị phổ biến, chứ k hẳn 4 ng biết đâu. Nếu vậy thì đã k có chuyện j
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Điểm đóng góp : 699

http://dh23a4.heavenforum.com

Chán cái lớp này quá đi thôi!!!!!! pass đây.... Empty Re: Chán cái lớp này quá đi thôi!!!!!! pass đây....

Bài gửi by manh truc Sat Feb 27, 2010 6:35 pm

lan truoc nhan dc pass minh k tiet lo cho ai ca, the ma van k hiu sao.... po tay. hi vog lan nay suog se

manh truc
monitor
monitor

Điểm đóng góp : 409

Bài gửi by haiduong Sat Feb 27, 2010 8:12 pm

Cả lớp có cái mail để tụi mình trao đổi với nhau và với thầy cô mà cũng bị phá, bức xúc...
Lúc mình thay đổi lại bảo mật có thấy cái địa chỉ mail ( trong cái mục bảo mật ấy) của người phá nick
nick là: [You must be registered and logged in to see this link.], lại còn cho phép trang tailieu.vn gì đó truy cập vào mail lớp bất cứ lúc nào nữa chứ.
haiduong
haiduong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửi by haiduong Sat Feb 27, 2010 8:18 pm

he he,vụ này căng rồi đây, vừa mở danh sách lớp thấy có bạn tên như địa chỉ mail mình vừa comment ở trên.
Trước hết xin khẳng định những điều mình nói ở trên là sự thật 100%. Còn bạn có tên như địa chỉ mail nêu trên có phải là... Không được nói bừa, phải tội chít.
Laughing
haiduong
haiduong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửi by yuhel Sat Feb 27, 2010 9:32 pm

Có gì hot ?????
Ai thế nói thầm mình biết với
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Bài gửi by shu_akai Sat Feb 27, 2010 10:49 pm

phamhoangthanh à,có chắc ko vậy confused confused
shu_akai
shu_akai
Moderator
Moderator

Điểm đóng góp : 468

Bài gửi by haiduong Sat Feb 27, 2010 11:38 pm

Mình xin dài dòng 1 tí: Chiều nay khi nhận dc link khôi phục mail lớp, mình quyết tâm fai đổi toàn bộ bảo mật lại. Trog mục đó lun có phần iu cầu nhập 1 mail khác( để lần sau mất pass có địa chỉ tụi google nó có chỗ mà liên lạc với mình, hình như thế, ko tìm hiểu sâu vì lúc báo mất mail nó cũng bắt nhập mail liên lạc mà). Thấy tên mail pht ở mục đó, địa chỉ này chắc chắn là mới nhập hôm wa, vì vụ mất pass trước mình đã vào mục đó nhưng ko có những cái ấy. Tất nhiên cũng ko hoàn toàn khẳng định dc j cả, vì có thể người đó hwa cug bit pass( nhưng nếu thế, ai share pass nhỉ? hì hì). rồi người đó vào mail lớp thay đổi mấy cái đó cho zui, he he......chuyện này kết thúc ở đây các bạn nhé, ko khẳng định dc chắc chắn thì ko nên nói bậy à. Tội lém
haiduong
haiduong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửi by yuhel Sat Feb 27, 2010 11:43 pm

Chẳng biết ai share nhưng mà hôm đó 1 đứa gọi điện nó nói pass là nganhanghcm, trong khi haiduong gửi cho mình pass khác, vào thì thấy dc, chứng tỏ không chỉ có 4 ng biết.
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Bài gửi by nguoivodanh Sun Feb 28, 2010 7:18 pm

Đúng là cái địa chỉ [You must be registered and logged in to see this link.] là mới thêm vào bữa hổm nhưng mình không phải là kẻ phá mail lớp đâu nha.
Hôm trước mình vào mail lớp bằng pass: nganhanghcm mà một số bạn khác thông báo thôi ah.
Còn mình thêm cái địa chỉ đó vào là tại vì mình vào mục đó mà không thấy có đại chỉ mail để phục hồi mật khẩu nên mình để vào lỡ mail lớp bị mất pass thì mình lấy lại dùm thôi ah.
Cái vụ tailieu.vn không liên quan gi tới mình hết.

nguoivodanh
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm đóng góp : 29

Bài gửi by haiduong Sun Feb 28, 2010 8:51 pm

Uh, nhưng bạn đừng làm như vậy nữa nhé, hiểu lầm rất dễ xảy ra, chuyện đổi mail lớp là rất nhạy cảm mà.
Chúc lớp ta luôn có những thành viên tích cực đóng góp vì lợi ích....riêng của mỗi người, he he/.......... Razz
haiduong
haiduong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửi by nguoivodanh Mon Mar 01, 2010 12:34 pm

Dù sao chúng ta cũng trình độ đại học rồi mà, khi nói điều gì cũng nên suy nghĩ kĩ chứ. Nhìn vào địa chỉ mail của mình thì thấy tên tuổi hết cả rồi. Nếu mình là hacker thì mình sẽ dùng một địa chỉ mail giả (nhìn vào không biết là ai ) chứ ngu gì mà đưa tên họ cho người khác biết chứ. Động não chút nha bạn.

nguoivodanh
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm đóng góp : 29

Bài gửi by cycle Mon Mar 01, 2010 6:54 pm

vậy là mail lớp vẫn chưa use được hả,anh hùng bá tánh nhanh ra tay cứu mail lớp để các bạn và thầy cô có nơi trao đổi ...
cycle
cycle
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm đóng góp : 6

Bài gửi by haiduong Mon Mar 01, 2010 7:22 pm

Mail lớp sửa đc rồi, nhưng mình chỉ gửi cho Trúc pass, tùy Trúc tính, nhưng chắc sau vụ điểm thi bit hết thì lại để mail lớp bình thường lại. Bạn " nguoivodanh" cũng không nên bức xúc quá, từ đầu đến cuối mình luôn giữ quan điểm là có đến đâu nói đến đó, ko quy kết fai ko?, dù rằng bản thân mình cũng rất bức xúc về việc mail lớp cứ bị phá hoài, và mình đã cố gắng khôi phục lại với mục đích ngắn hạn là đảm bảo nhận được điểm thi nhanh nhất cho lớp thôi..chúng ta là 1 lớp mà, anh em vào hòa giải dùm tớ nhé.....
haiduong
haiduong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics