viết cái j zô cái tập màu xanh xanh giá bìa 6k/cuốn đêy?????????

Go down

viết cái j zô cái tập màu xanh xanh giá bìa 6k/cuốn đêy?????????

Bài gửi by aladanh_va_cayxilanh on Wed Feb 16, 2011 4:27 pm

tình hình là em đi thực tập được đón nhận hoan hỉ, ti nhiên thời gian sung sướng tưởng chừng đc lâu dài, nhưng chỉ thực sự kéo dài zỏn zẹn 5f,tiếp theo đó là những giờ em miệt mài bên chiếc bàn to, xung quanh là bàn các anh các chị, em miệt mài đọc mấy cái luật mà cứ đến giờ thực tập của mình là thấy để sẳn trên bàn....nghĩa là đừng có hỏi j khi chưa đọc xong....rồi em đả động đến chuyện em phải viết cái j đó zô cái quyển xanh xanh mà nhà trường phát, em giơ giơ cuốn số giá trị 6k đó cho chị phó phòng, cho chị mang tiếng là hướng dẫn, cho cái anh hay cà- rởn trong phòng, nói "trường biểu sv phải ghi mình đã làm đc nhưng nghiệp zụ j khi thực tập...." thế nhưng em thấy hok biết có jup đc anh chị j hay không, thấy các anh chị bận quá, hok dám chọt chẹt sợ..., mà giờ ghi gian thì em đâu dám,hixhu..."
thế nhưng thời gian được đứng trược mặt trình bày hoàn cảnh vs các sis,bro đó đâu được bao lâu, vì sếp đến, khách tới,....em nhận được nụ cười chưa tròn môi của họ....em về chỗ của mình, lôi kinh tế chính trị măm zậy mà măm k nổi....
zỵ giờ biết viết như thế nào và xử ra sao với cái zụ chép zô chép lý của nhà trường đây? ôi nhảm quá nhảm chừng, nói là thu tiền 6k cho xogn, bắt mua với chả mua.....hic...
ai đã ziết đc j zô cái cuốn đó, chỉ tui ziết zới, k khéo lại...
aladanh_va_cayxilanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm đóng góp : 79

Re: viết cái j zô cái tập màu xanh xanh giá bìa 6k/cuốn đêy?????????

Bài gửi by MrBean on Wed Feb 16, 2011 5:03 pm

Tình hình nơi em thực tập thì khả quan hơn. Ngày thứ nhất và thứ 2 cũng giống bác vậy, ngồi chơi xơi nước cả buổi nên cũng măm kinh tế chính trị với đọc mấy cái quy trình tín dụng. Đến hôm nay là ngày thứ 3 thì được một anh trong phòng rủ đi công chứng hồ sơ vay. Thế là có cái thực tế viết vào cái cuốn 6k ý. Ngồi bên canh em là một em trường kinh tế đi thực tập trước em một tuần mà bi h đã được mấy anh chị trong phòng chỉ cho cách đọc báo "Mua bán" để tìm mấy căn nhà để định giá tài sản như môn TDG mình học rồi ý.
MrBean
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 37

Bài gửi by aladanh_va_cayxilanh on Wed Feb 16, 2011 5:07 pm

quá sướng, sướng quá, thực sự rất sướng, còn em thì, chết chắc....em k có được làm j hết á, giờ mình đổi bank đc hok? hixhu...mà cái mặt hãm tài này có đi đâu cũng zậy thôi!
aladanh_va_cayxilanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm đóng góp : 79

Bài gửi by mikon on Wed Feb 16, 2011 8:13 pm

nghe có vẻ thik nhỉ, thế mrbean thực tập ở đâu vậy. để lần sau chỉ em út mình vào đó thực tập cho bik, chứ bạn nào (ngay mình đây) tt ở nh cũng bảo muốn về ngủ quách ở nhà cho khỏe chân, đỡ mỏi miệng vì ngáp. đỡ no bụng vì uống nước quá nhìu cho đỡ bùn ngủ.hahaha
mikon
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 56

Bài gửi by shu_akai on Fri Feb 18, 2011 12:59 pm

nghe như chỗ tui vậy.ngày nào cũng lên hết đọc rồi lại sắp hồ sơ,phân loại thẻ,làm mục lục hồ sơ...nói chung nghe nói làm thêm 1 tháng nữa thì cho đi thẩm định thực tế Smile

1 cộng 1 phải bằng 2. Hiểu chưa hả???

Waiting for : Final Fantasy XIII
shu_akai
Moderator
Moderator

Điểm đóng góp : 468

Bài gửi by Zen on Wed Feb 23, 2011 12:39 pm

sao ai cũng thảm quá vậy. thực tập bên đông á sướng lắm được làm đủ thứ thực tập cả bên cá nhân lẫn doanh nghiệp. ngồi coi hồ sơ tín dụng, tính lãi với thu lãi khách hàng, mấy anh chị cho zô ngồi máy tính zô trực tiếp hệ thống làm luôn, khỏe lắm. Làm hồ sơ giấy tờ tín dụng này nọ, kaka, được ngồi nghe mấy anh chị tư vấn khách hàng nữa, coi bộ mình lựa chọn đúng đắn gê Very Happy

Zen
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm đóng góp : 3

Bài gửi by ghantvn on Wed Feb 23, 2011 6:08 pm

bác thực tập ở đâu mờ sướng thế, em vào bank mang theo laptop để chơi game thôi

ghantvn
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm đóng góp : 101

Bài gửi by concobeobeo on Thu Feb 24, 2011 1:26 am

trời ơi sao mây bạn này đi thực tập sướng quá vậy. Cái phòng tui làm tín dụng doanh nghiệp va tài trợ dự án ở Hội Sở . Chỉ làm hồ sơ mấy trăm tỷ trở lên thôi nên không ai cho tui đụng vô hay ngồi dòm hồ sơ hết. Huhu , mấy anh chị nói là em xui qua mí vô phòng này vì phòng này chỉ quản lý và chỉ đạo chi nhánh và làm hồ sơ lớn chứ không co đi công chứng hay thẩm định gì mà dắt em đi chung hết. tui khổ quá vậy nè
concobeobeo
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 45

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics