DH23A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ai bày tui thi kỹ năng thi toeic với...

4 posters

Go down

ai bày tui thi kỹ năng thi toeic với... Empty ai bày tui thi kỹ năng thi toeic với...

Bài gửi by 000 Wed Mar 03, 2010 8:29 pm

hic,kỳ thi toeic vừa qua,hailua tui lên bờ xuống ruộng khi cầm kết quả trên tay,hic... Crying or Very sad Crying or Very sad .tía ở quê mới bán mấy tạ lúa cho con đi thi cái j quốc tế.....vậy mà mần sao hok biết...muốn té xuống ruộng luôn. Suspect .....bây giờ tui đành ráng học lại chuẩn bị khăn gói thi tiếp....mà hok biết kỹ năng thi sao hết....
tui thấy zừa rùi lớp mình có quá chừng bạn cao điểm,hic ....ai thương xót cho tía con tui mà bày tui cách làm bài cho đạt điểm với.... pale
đặc biệt phần nghe,phải nghe ntn cho dễ,tập trung vào đâu....?(tui nói thiệt,nta mở đĩa lên là tui cũng thăng theo chớ hok nghe cái j hết affraid ....)
còn ngữ pháp thì sao?...học từ vựng là cốt lõi hả...?(thiệt sự hailua tui tệ từ vựng lắm nghen,lần này phải ráng mần cho ra ngô ra khoai mới được....hok là zìa....gặt lúa mất thui....)
tui cũng đọc mý cái nta hướng dẫn nhưng tui nghe đi học thi toeic sẽ được bày kỹ năng đặc biệt hơn,....mý bạn chỉ lại tui với....hic.... bom
mý bạn ráng giúp zứ động viên tui nghen,kỳ này mà hok ráng chắc tui die..... lol!
chân thành cám ơn!!!1 Very Happy
000
000
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 57

ai bày tui thi kỹ năng thi toeic với... Empty Re: ai bày tui thi kỹ năng thi toeic với...

Bài gửi by shu_akai Wed Mar 03, 2010 8:41 pm

hehe mổ con trâu,cúng heo gà,cúng tổ tiên trước khi thi là oke thôi Smile giỡn á,đừng chú tâm thi đạt điểm,nên quan tâm học av là để sủ dụng giao tiếp là học ok thôi Smile
shu_akai
shu_akai
Moderator
Moderator

Điểm đóng góp : 468

ai bày tui thi kỹ năng thi toeic với... Empty Re: ai bày tui thi kỹ năng thi toeic với...

Bài gửi by yuhel Wed Mar 03, 2010 10:14 pm

hai lúa thì ở nhà làm lúa cho rồi, ai bảo cứ đua đòi dân thành phố hử.
Bữa nào t bày cho ông nghe nhạc rap, nghe dc rồi thì toeic là chuyện nhỏ ^^
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Điểm đóng góp : 699

http://dh23a4.heavenforum.com

Bài gửi by shu_akai Wed Mar 03, 2010 11:00 pm

nghe akon hả ông lol! nghe xong lên nói chuyện với thầy cứ thêm cái oh yeah vô ha bounce rabbit
shu_akai
shu_akai
Moderator
Moderator

Bài gửi by yuhel Wed Mar 03, 2010 11:24 pm

T nghe cũng nhìu lắm , nhưng vẫn rớt toeic ông ah, chứ nếu mà thi cảm thụ âm nhạc chắc là đậu rồi
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Điểm đóng góp : 699

http://dh23a4.heavenforum.com

Bài gửi by 000 Wed Mar 03, 2010 11:30 pm

như tui đã "chình bày" tui te tua,tơi tả nói chung là tan tác xơ xác.....tinh thần ngơ ngác,nói chuyện đôi khi lang lác,đầu tóc lác đác....zị mà mý bạn còn "chơi ác"...hic .....hok bày tui còn lôi kéo ra chỗ khác....
tui đang thu thập thông tin thi rải rác nên nhờ hết mấy pác đừng ai " ở ác"....cho tui khai thác kinh nghiệm.....nghen!
Cám ơn lần 2!
000
000
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 57

Bài gửi by shu_akai Thu Mar 04, 2010 12:04 am

mấy ông kia nc lag lag..chứ mình thật thà chất phác...bạn có hỏi gì khác..thì mình xin đỡ hết cho bác..Smile
shu_akai
shu_akai
Moderator
Moderator

Bài gửi by ken Thu Mar 04, 2010 1:46 pm

tình hình của tớ với bác hailua là giống giống nhau ấy, ờ thì giang hồ truyền lại bí kíp cho tớ là về luyện nhiều nhiều vào ấy, chứ hem còn cách nào khác cả đâu bác ơi.... haizz, bắt tay bắt chân vào luyện thui bác Laughing
ken
ken
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Điểm đóng góp : 124

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics