DH23A4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI)

Long
aladanh_va_cayxilanh
noone
normal
lovefootball_295
shu_akai
ghantvn
000
ken
yuhel
14 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Empty Re: MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI)

Bài gửi by yuhel Wed Mar 10, 2010 10:42 pm

Aladanh có nghĩ ra câu nào shock hơn k
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Điểm đóng góp : 699

http://dh23a4.heavenforum.com

MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Empty Re: MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI)

Bài gửi by Long Wed Mar 10, 2010 10:53 pm

Minh cung rat ung ho 4rum.dac biet la ban shu va admin, vat va that,khong phai ai cung lam duoc vay dau nhe.thanks! Hien gio dung la 4rum dang thieu 1 topic du suc cuon hut moi nguoi tham gia.co le tap trung ban vao chuyen di choi la moi nguoi se chu y, dua ra y kien nhieu hon,minh thay do la tam ly chung cua moi nguoi,vua thuc te vua rat vui. chuc cho 4rum cua lop minh ngay cang phat trien va gan ket duoc moi nguoi trong lop voi nhau hon, tao thanh 1 A4 doan ket.hi..
Long
Long
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 61

Bài gửi by aladanh_va_cayxilanh Thu Mar 11, 2010 12:10 am

Admin đã viết:Aladanh có nghĩ ra câu nào shock hơn k

hỏi chỉ để shock thôi thì quả thực aladanh_va_cayxilanh không thích 1 tý nào....để làm j đâu...nếu giả sử hỏi tui mấy vấn đề đã đc hỏi,tui sẽ nói dối, vì chúng ta đâu thể cứ nói ra là được....tất cả chúng đều rất rất quan trọng mà...

aladanh nếu hỏi về thành viên trong lớp,tui sẽ hỏi những điều sau:

giả sử tui đang hỏi Shu nhé, sẽ hỏi Shu về gia đình của Shu ,tuổi thơ Shu như thế nào,có vất vả lắm không,điều j Shu không bao giờ quên được trong đời? hiện tại shu mong muốn j nhất, và điều quan trọng nhất của Shu là gì, với Shu gia đình,tình yêu, sẽ ưu tiên cái nào nếu sau này “ nhỡ” có gặp phải tình huống chọn 1 trong 2....? thực sự có rất nhìu câu hỏi để hỏi mà không cần thiết phải hỏi “ ê,du tên j du? du có người iu chưa?....và 1 số câu hỏi khác....”

này,admin,những câu hỏi của tui k hề mang tính shock,...mà tất cả chỉ để chúng ta biết về nhau dưới góc độ những người anh em,....

aladanh tui thân chào.
aladanh_va_cayxilanh
aladanh_va_cayxilanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm đóng góp : 79

Bài gửi by yuhel Thu Mar 11, 2010 12:17 am

Aladanh hiểu từ shock theo tính chất khác rồi, shock ở đây chỉ mang tính hài hước thôi ! nói chung ủng hộ những tư tưởng mới mẻ, k lập khuôn. okay, nhường lại topic cho Shu , mất công gây hiểu nhầm
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Bài gửi by noone Thu Mar 11, 2010 12:57 pm

Mọi người căng thẳng quá, khuynh hướng và cách hỏi là tùy mỗi mem, không ai nên đặt ý kiến của ai lên trên. Trả lời là phần của Khách mời, nếu chưa thỏa mãn thì với Khách mời này "đắp mền nằm chung giường" để hỏi kỹ hơn (cái này bạn Shu nói á), chủ yếu là vui và hiểu nhau hơn theo sự hiếu kỳ và cách nghĩ của từng mem, cái gì chưa được thì hòa thuận cùng xây dựng nào! Smile
noone
noone
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm đóng góp : 175

Bài gửi by chuoi_gia Thu Mar 11, 2010 1:13 pm

mình xin lỗi admin và mod vì mình cũng nằm trong top chỉ lên dđ để lấy điểm thi. Hì, nếu tui có lỡ nói thì bỏ wa ha. Còn chuyện đặt câu hỏi thế nào là tuỳ mỗi người sao bạn alađanh lại cố đặt một khuôn khổ cho người khác thế? Người ta muốn hỏi j thì hỏi chứ! Bạn thix hỏi j thì tuỳ bạn. Rủi có ai để ý nhân vật chính của topic( chẳng hạn hnay là bác Shu )nên thăm dò coi có người iu chưa để bit đường tính thì sao nhỉ?
chuoi_gia
chuoi_gia
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm đóng góp : 79

Bài gửi by đời là gì ? Thu Mar 11, 2010 1:23 pm

Shu nè, có dự tính gì cho tương lai chưa? Theo S thì để trở thành người thành đạt thì phải cần có những yếu tố nào ha ?
đời là gì ?
đời là gì ?
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 65

Bài gửi by ken Thu Mar 11, 2010 4:41 pm

cái này là bác shu nhà mình đắt hàng quá, mọi người căng thẳng vì đặt câu hỏi ùi kìa, bác shu nha, lên lịch soạn câu trả lời đi ^^
ờ, nhân tiện tớ thấy aladanh có câu hỏi cũng thú vị lắm, nếu phải lựa chọn giữa sự nghiệp với tình iu, shu nhà mình sẽ chọn cái j nhờ??? trả lời thiệt tình nhé!!! ;Wink
ken
ken
Thành viên triển vọng
Thành viên triển vọng

Điểm đóng góp : 124

Bài gửi by kewpie Thu Mar 11, 2010 9:17 pm

He, tui có 1 câu hỏi là " bạn Shu làm ji nghỉ học wài zậy ? " =).

p/s : Ý kiến riêng tui thik 1 forum thoáng hơn, đừng wa' nhảm là đc. Cứ y/c 1 bài viết chất lượng, hay ho, bổ ích mới đc post thì ... Rõ ràng tên Box này là Tâm sự nhỏ to - kiêm 8 và 8 mà. Hok mún gây flame nhưng lâu lâu thấy có cmt đọc xong mún... MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Icon_silent hehe
kewpie
kewpie
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm đóng góp : 78

Bài gửi by lovefootball_295 Fri Mar 12, 2010 12:24 am

Đúng rùi bạn Shuakai này làm Vú em mà, sao ko có nhiều con dc! lol!
lovefootball_295
lovefootball_295
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 57

Bài gửi by shu_akai Sat Mar 13, 2010 6:25 pm

sorry pà con,ngày qua hì hục cài lại cái win nên ko lên đc MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Icon_rabbit nay cũng cuối tuần,lượt cuối của mình nhẩy.nói thật,tuy học vậy nhưng tương lai cũng vô định nên chưa xác định,có khi sau này lại mở quán bia ôm thì sao MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Lol .Làm gì thì làm nhưng ít nhất ko là ghánh nặng của người khác là đc.
còn về làm sao để là người thành công,theo mình là ng biết nắm cơ hội và cho người khác cơ hội,như vậy mới là thức thời MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Icon_rr
shu_akai
shu_akai
Moderator
Moderator

Điểm đóng góp : 468

Bài gửi by yuhel Sat Mar 13, 2010 9:19 pm

Có nên kiểm điểm mod không đây, mấy ngày mới ghé vào forum, sao mà làm gương cho bàn dân thiên hạ dc scratch scratch scratch
yuhel
yuhel
Admin
Admin

Bài gửi by shu_akai Sat Mar 13, 2010 11:29 pm

hehe sự cố kỹ thuật mà,thông cảm đi các bác MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Icon_razz
shu_akai
shu_akai
Moderator
Moderator

Điểm đóng góp : 468

Bài gửi by aliza_pham Wed Mar 31, 2010 1:36 am

shu_akai đã viết:hehe xin lỗi pà con,thật là có ng iu rồi nhưng ng iu ko ngồi bên cạnh thôi Smile
yêu đơn phương thì nên nói ra chứ ko nên giữ,theo mình là vậy Smile nhưng vì vậy mà mí lần bị ăn tát rồi MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Icon_scratch
hehe ngoài học và chơi còn có vài tài vặt,ví dụ nấu nướng,làm việc nhà,nuôi pet,làm đồ thủ công ( thiệp nè,búp bê,nhà gỗ đồ chơi,tuốt tuồn tuột..)ai đặt hàng thì pm em share cho mí tấm hình MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Icon_rabbit
sở thik thì thik làm đủ thứ,làm gì cũng đc nhưng miễn có ích,thik nghe rock,thik chơi các loại thể thao (đang tập tành patin nè Smile ),có khả năng sống 1 mình mặc dù dạo này hơi bị trầm cảm(toàn thức đêm lo cho 4rum ko à MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Lol ),thik IT mặc dù ko biết gì.
Sở đoản thì tùm lum hết nên ko biết nói gì.
Ghét làm ăn lề mề,lây nhây,lằng nhằng,ghét nói 1 làm 2,ghét đứa nào ghét mình và ghét cả đứa nào ko thik mình MỖI TUẦN 1 NHÂN VẬT.( KÌ 1- PV SHU-AKAI) - Page 2 Lol (cái lày em đùa thui nhá Smile )
Mong ai có cùng sở thik lập hội du hí mình bàn tính chuyện làm ăn ha Smile

Cho hỏi, bạn định nghĩa thế nào là tình yêu đích thực, và cho đến giờ, bạn nghĩ mình đã yêu ai đích thực chưa, không muốn nói là tình yêu tuổi trẻ bồng bột, nhưng có kỉ niệm hay mối tình nào sâu sắc nhất ko? Bạn có vẻ đa tài, ko bít có đa tình ko nhỉ Wink)
aliza_pham
aliza_pham
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Điểm đóng góp : 146

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics